ประจำวันที่ 08 มีนาคม 2559
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A ลำพูน  vs ระยอง
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
2 10.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย B ขอนแก่น  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนสงวนหญิง
3 10.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A นนทบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
4 10:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B ชัยภูมิ  vs จันทบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
5 12.00 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
โรงเรียนสงวนหญิง
6 12.30 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
7 12:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C ชัยนาท  vs กรุงเทพมหานคร
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
8 13.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A ชลบุรี  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบรรหาร 1
9 13.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ลพบุรี
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
10 13.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย B นครสวรรค์  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนสงวนหญิง
11 14.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย B อุทัยธานี  vs สมุทรปราการ
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
12 14:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs เชียงใหม่
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
13 15.00 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย A ระนอง  vs นครนายก
โรงเรียนสงวนหญิง
14 15.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B ศรีสะเกษ  vs นครปฐม
โรงเรียนบรรหาร 1
15 15.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B สมุทรปราการ  vs พิษณุโลก
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
16 16.30 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B อ่างทอง  vs สุพรรณบุรี
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
จำนวนรายการทั้งหมด 16 รายการ
 
ประจำวันที่ 09 มีนาคม 2559
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08.30 วู้ดบอล - นับจำนวนการตี ทีมชาย  รอบแรก .None
27 รีสอร์ทอู่ทอง
2 08:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B จันทบุรี  vs ขอนแก่น
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
3 09.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A นครสวรรค์  vs นนทบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
4 09.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
5 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A ภูเก็ต  vs สงขลา
อาคารวิทยบริการ สพล.
6 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A ลำพูน  vs สระบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
7 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย B นครราชสีมา  vs พิจิตร
อาคารวิทยบริการ สพล.
8 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B สุพรรณบุรี  vs นครพนม
อาคารวิทยบริการ สพล.
9 09.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย ก นครปฐม  vs ฉะเชิงเทรา
โรงยิม 600 ที่นั่ง
10 09.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A นครปฐม  vs มุกดาหาร
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
11 09.00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย ก นครราชสีมา  vs เชียงใหม่
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
12 09.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1 นครศรีธรรมราช  vs กาฬสินธุ์
กังสดาลย์ปาร์ค
13 09.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 นนทบุรี  vs เพชรบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
14 09.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
15 09.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
16 09.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
17 09.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
18 09.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย ก กาฬสินธุ์  vs สงขลา
กังสดาลย์ปาร์ค
19 09.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย ก ปัตตานี  vs อุบลราชธานี
กังสดาลย์ปาร์ค
20 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 11 นครศรีธรรมราช  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
21 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 อุบลราชธานี  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
22 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.  รอบสอง คู่ที่ 14 กระบี่  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
23 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 3 พิษณุโลก  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
24 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 1 อุบลราชธานี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
25 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 4 ชลบุรี  vs สมุทรปราการ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
26 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 2 สมุทรปราการ  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
27 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 16 ศรีสะเกษ  vs นนทบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
28 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 17 นครศรีธรรมราช  vs ตรัง
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
29 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 18 กำแพงเพชร  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
30 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
31 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 พิษณุโลก  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
32 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 ศรีสะเกษ  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
33 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 ชลบุรี  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
34 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 19 สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
35 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 20 แพร่  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
36 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
37 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.  รอบสอง คู่ที่ 30 กรุงเทพมหานคร  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
38 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9 ขอนแก่น  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
39 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.  รอบแรก คู่ที่ 13 นครศรีธรรมราช  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
40 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.  รอบสาม คู่ที่ 15 กระบี่  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
41 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.  รอบแรก คู่ที่ 29 กรุงเทพมหานคร  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
42 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 25 ศรีสะเกษ  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
43 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.  รอบสาม คู่ที่ 31 กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
44 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10 นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
45 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 24 ศรีสะเกษ  vs สมุทรปราการ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
46 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 26 กระบี่  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
47 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 27 ศรีสะเกษ  vs แพร่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
48 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 28 นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
49 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 23 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
50 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 ศรีสะเกษ  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
51 09:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
52 09:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
53 09:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
54 09:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
55 09:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
56 09:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
57 09:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
58 09:30 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1 พิษณุโลก  vs นครศรีธรรมราช
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
59 09:30 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2 ขอนแก่น  vs สุราษฎร์ธานี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
60 09:30 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 ประจวบคีรีขันธ์  vs เชียงใหม่
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
61 09:30 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4 ราชบุรี  vs ชลบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
62 09:30 เทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 พระนครศรีอยุธยา  vs นครปฐม
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
63 10.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย B นครปฐม  vs ชลบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
64 10.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B พัทลุง  vs กรุงเทพมหานคร
โดมวิทยาลัยเทคนิค
65 10.00 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบแรก คู่ที่ 1 เชียงใหม่  vs สุรินทร์
โรงแรมพชร
66 10.00 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบแรก คู่ที่ 2 กรุงเทพมหานคร  vs สุโขทัย
โรงแรมพชร
67 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ราชบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
68 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B สุพรรณบุรี  vs สตูล
อาคารวิทยบริการ สพล.
69 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
อาคารวิทยบริการ สพล.
70 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B นครราชสีมา  vs สงขลา
อาคารวิทยบริการ สพล.
71 10.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A นครนายก  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสงวนหญิง
72 10.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
โรงยิม 600 ที่นั่ง
73 10.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย C ลำปาง  vs สงขลา
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
74 10.30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B นครนายก  vs พิษณุโลก
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
75 10.30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย ข กาฬสินธุ์  vs ชุมพร
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
76 10.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย ก ปทุมธานี  vs แม่ฮ่องสอน
กังสดาลย์ปาร์ค
77 10.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย ก เพชรบุรี  vs พะเยา 2
กังสดาลย์ปาร์ค
78 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 5  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
79 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 6  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
80 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 7  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
81 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 8  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
82 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
83 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
84 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
85 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
86 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
87 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
88 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
89 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
90 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
91 10:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
92 10:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย C ชัยนาท  vs สุราษฎร์ธานี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
93 10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A
สพป. เขต 1
94 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
95 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
96 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
97 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
98 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
99 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
100 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
101 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
102 10:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 15
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
103 10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B
สพป. เขต 1
104 11.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A ตรัง  vs ลำปาง
โดมวิทยาลัยเทคนิค
105 11.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย A สุพรรณบุรี  vs ขอนแก่น
โดมวิทยาลัยเทคนิค
106 11.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย ข ชัยนาท  vs กาฬสินธุ์ 2
กังสดาลย์ปาร์ค
107 11.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย ข แพร่  vs ระยอง
กังสดาลย์ปาร์ค
108 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
109 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
110 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
111 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
112 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
113 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
114 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
115 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
116 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
117 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
118 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
119 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
120 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
121 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
122 11:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
123 11:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
124 11:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
125 11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A
สพป. เขต 1
126 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
127 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
128 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
129 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
130 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
131 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
132 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
133 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
134 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
135 11:30 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
136 12.00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 16
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
137 12.00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
138 12.00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
139 12.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
โดมวิทยาลัยเทคนิค
140 12.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B พัทลุง  vs นครสวรรค์
โดมวิทยาลัยเทคนิค
141 12.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย ข เชียงใหม่  vs อ่างทอง
โรงยิม 600 ที่นั่ง
142 12.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย B กระบี่  vs สุรินทร์
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
143 12.00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย ค สระบุรี  vs ขอนแก่น
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
144 12.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
145 12.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
146 12.30 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย C ชัยภูมิ  vs ขอนแก่น
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
147 12.30 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 ชลบุรี  vs สิงห์บุรี
โรงแรมพชร
148 12.30 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 สุราษฎร์ธานี  vs ขอนแก่น
โรงแรมพชร
149 12:00 คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
150 12:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
151 12:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B
สพป. เขต 1
152 12:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 อุดรธานี  vs นครราชสีมา
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
153 12:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 เพชรบูรณ์  vs สุราษฎร์ธานี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
154 12:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 เชียงใหม่  vs นครศรีธรรมราช
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
155 13.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A สงขลา  vs ชลบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
156 13.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A พิษณุโลก  vs มหาสารคาม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
157 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs สระบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
158 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A สงขลา  vs ลำพูน
อาคารวิทยบริการ สพล.
159 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B ราชบุรี  vs นครพนม
อาคารวิทยบริการ สพล.
160 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B พิจิตร  vs สุพรรณบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
161 13.00 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B นครสวรรค์  vs ขอนแก่น
โรงเรียนสงวนหญิง
162 13.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C จันทบุรี  vs ขอนแก่น
โรงเรียนบรรหาร 1
163 13.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C อ่างทอง  vs สงขลา
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
164 13.00 แฮนด์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A น่าน  vs สงขลา
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
165 13.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B ราชบุรี  vs นนทบุรี
โรงยิม 600 ที่นั่ง
166 13.30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย ก ชัยนาท  vs กำแพงเพชร
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
167 13.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย ข กรุงเทพมหานคร  vs นครศรีธรรมราช
กังสดาลย์ปาร์ค
168 13.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย ข กาฬสินธุ์ 2  vs นครศรีธรรมราช 2
กังสดาลย์ปาร์ค
169 13.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 11
27 รีสอร์ทอู่ทอง
170 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
171 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
172 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
173 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
174 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
175 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
176 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
177 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
178 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
179 13:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
180 14.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B นครปฐม  vs ปทุมธานี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
181 14.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B สุพรรณบุรี  vs ขอนแก่น
โดมวิทยาลัยเทคนิค
182 14.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย ค สมุทรสงคราม  vs กำแพงเพชร
กังสดาลย์ปาร์ค
183 14.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย ค นนทบุรี  vs นครศรีธรรมราช
กังสดาลย์ปาร์ค
184 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
อาคารวิทยบริการ สพล.
185 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย B สุพรรณบุรี  vs พิจิตร
อาคารวิทยบริการ สพล.
186 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs เพชรบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
187 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย B นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
188 14.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A ระนอง  vs กำแพงเพชร
โรงเรียนสงวนหญิง
189 14.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย D สุพรรณบุรี  vs บุรีรัมย์
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
190 14.30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย C เชียงใหม่  vs ร้อยเอ็ด
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
191 14.30 แฮนด์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A เพชรบุรี  vs พัทลุง
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
192 14:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
193 14:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
194 14:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
195 14:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
196 14:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
197 14:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบ RE คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
198 14:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย A ระยอง  vs ลพบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
199 14:45 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
200 15.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย A พิษณุโลก  vs นครปฐม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
201 15.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย A ลำปาง  vs สงขลา
โดมวิทยาลัยเทคนิค
202 15.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย ค ชัยภูมิ  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิม 600 ที่นั่ง
203 15.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D สุพรรณบุรี  vs ลำปาง
โรงเรียนบรรหาร 1
204 15.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D ยะลา  vs ชลบุรี
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
205 15.00 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย ข นนทบุรี  vs สุพรรณบุรี
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
206 15.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย ค ขอนแก่น  vs เพชรบุรี 2
กังสดาลย์ปาร์ค
207 15.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย ค พะเยา  vs สระบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
208 15.00 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 กระบี่  vs สุรินทร์
โรงแรมพชร
209 15.00 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 สระบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงแรมพชร
210 15.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย ง พัทลุง  vs เพชรบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
211 15.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย ง กาฬสินธุ์  vs ชัยนาท
กังสดาลย์ปาร์ค
212 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
213 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
214 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
215 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
216 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
217 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
218 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
219 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
220 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
221 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
222 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
223 15:00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
224 15:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
225 15:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
226 15:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
227 15:30 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบ RE คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
228 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 33 กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
229 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 35 ศรีสะเกษ  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
230 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 37 สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
231 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 39 แพร่  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
232 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 41 ขอนแก่น  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
233 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 32 อุบลราชธานี  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
234 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 34 กำแพงเพชร  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
235 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 36 พิษณุโลก  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
236 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 38 ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
237 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 40 ตรัง  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
238 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 42 นนทบุรี  vs สมุทรปราการ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
239 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 43 สงขลา  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
240 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 44 กรุงเทพมหานคร  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
241 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None กรุงเทพมหานคร  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
242 16.00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
243 16.00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
244 16.00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
245 16.00 คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
246 16.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย B นครสวรรค์  vs นครศรีธรรมราช
โดมวิทยาลัยเทคนิค
247 16.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย B ขอนแก่น  vs มหาสารคาม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
248 16.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย B นครราชสีมา  vs สระบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
249 16.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย C นนทบุรี  vs ลำพูน
อาคารวิทยบริการ สพล.
250 16.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย D ระนอง  vs สกลนคร
อาคารวิทยบริการ สพล.
251 16.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย C สมุทรปราการ  vs ราชบุรี
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
252 16.00 แฮนด์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย D นครสวรรค์  vs สมุทรปราการ
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
253 16.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย C อุบลราชธานี  vs จันทบุรี
โรงยิม 600 ที่นั่ง
254 16.30 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D เชียงใหม่  vs พัทลุง
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
255 16.30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย ค ขอนแก่น  vs ภูเก็ต
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
256 16.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย ง พิษณุโลก  vs สุพรรณบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
257 16.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย ง นนทบุรี 2  vs สุพรรณบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
258 17.30 แฮนด์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D ชัยภูมิ  vs ตรัง
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
จำนวนรายการทั้งหมด 258 รายการ
 
ประจำวันที่ 10 มีนาคม 2559
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08.00 จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (30 กม.)  รอบชิงชนะเลิศ .None
ถนน 340
2 08.00 จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (15 กม.)  รอบชิงชนะเลิศ .None
ถนน 340
3 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A ระยอง  vs อุดรธานี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
4 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A ปทุมธานี  vs ราชบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
5 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A ยะลา  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
6 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B กาฬสินธุ์  vs เชียงใหม่
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
7 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B ลพบุรี  vs น่าน
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
8 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A ราชบุรี  vs กาญจนบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
9 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย A ร้อยเอ็ด  vs สงขลา
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
10 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A เชียงใหม่  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
11 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B ลำพูน  vs นนทบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
12 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B ชุมพร  vs ตราด
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
13 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย A พิจิตร  vs ลพบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
14 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย A สมุทรปราการ  vs สระบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
15 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย A ตาก  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
16 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย B หนองบัวลำภู  vs กรุงเทพมหานคร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
17 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย B ชุมพร  vs ขอนแก่น
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
18 08.30 วู้ดบอล - นับจำนวนการตี ทีมหญิง  รอบแรก .None
27 รีสอร์ทอู่ทอง
19 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
20 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
21 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
22 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
23 08:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย C กรุงเทพมหานคร  vs สุราษฎร์ธานี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
24 09.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 17  สาย A สุพรรณบุรี  vs นครสวรรค์
โดมวิทยาลัยเทคนิค
25 09.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 18  สาย A ขอนแก่น  vs อุบลราชธานี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
26 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ลำพูน
อาคารวิทยบริการ สพล.
27 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย A สระบุรี  vs ภูเก็ต
อาคารวิทยบริการ สพล.
28 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย B ราชบุรี  vs สุพรรณบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
29 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 23  สาย B นครพนม  vs นครราชสีมา
อาคารวิทยบริการ สพล.
30 09.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย ง กรุงเทพมหานคร  vs ราชบุรี
โรงยิม 600 ที่นั่ง
31 09.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B สุรินทร์  vs นครนายก
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
32 09.00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย ง สุโขทัย  vs สระแก้ว
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
33 09.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 กาญจนบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
กังสดาลย์ปาร์ค
34 09.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 พะเยา  vs ขอนแก่น
กังสดาลย์ปาร์ค
35 09.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย ค กำแพงเพชร  vs เพชรบุรี 2
กังสดาลย์ปาร์ค
36 09.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย ค นครศรีธรรมราช  vs สระบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
37 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
38 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
39 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
40 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
41 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
42 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
43 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
44 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
45 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
46 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
47 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
48 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
49 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
50 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
51 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
52 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
53 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
54 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
55 09:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 1  สาย A พระนครศรีอยุธยา  vs ยะลา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
56 09:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 2  สาย B สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
57 09:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 3  สาย B ภูเก็ต  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
58 09:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 4  สาย C พิจิตร  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
59 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 1 สุพรรณบุรี  vs นครศรีธรรมราช
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
60 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 2 นนทบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
61 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 3 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
62 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 4 ประจวบคีรีขันธ์  vs นครราชสีมา
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
63 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 5 ปทุมธานี  vs นครราชสีมา
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
64 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
65 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
66 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
67 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
68 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
69 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
70 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
71 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
72 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 5
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
73 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 6
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
74 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 7
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
75 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
76 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
77 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
78 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
79 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
80 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
81 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 8
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
82 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 9
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
83 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 10
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
84 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 11
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
85 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 12
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
86 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 13
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
87 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
88 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
89 09:00 ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
90 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 45 กรุงเทพมหานคร  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
91 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 47 สมุทรปราการ  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
92 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 53 พังงา  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
93 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  พบกันหมด คู่ที่ 63 ขอนแก่น  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
94 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 48 พิษณุโลก  vs ร้อยเอ็ด
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
95 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 49 สงขลา  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
96 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 46 อุบลราชธานี  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
97 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 50 อุบลราชธานี  vs สมุทรปราการ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
98 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 51 ศรีสะเกษ  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
99 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 52 กรุงเทพมหานคร  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
100 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 54 อุตรดิตถ์  vs นนทบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
101 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 55 นครศรีธรรมราช  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
102 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  พบกันหมด คู่ที่ 64 ขอนแก่น  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
103 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 56 อุบลราชธานี  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
104 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 57 นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
105 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 58 พิษณุโลก  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
106 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 59 ชลบุรี  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
107 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 60 น่าน  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
108 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 61 น่าน  vs นนทบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
109 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 62 ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
110 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  พบกันหมด คู่ที่ 65 ขอนแก่น  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
111 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 67 ศรีสะเกษ  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
112 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 68 สระแก้ว  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
113 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  พบกันหมด คู่ที่ 83 สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
114 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 69 กรุงเทพมหานคร  vs สมุทรปราการ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
115 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 70 นนทบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
116 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 71 แพร่  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
117 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 72 อุตรดิตถ์  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
118 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  พบกันหมด คู่ที่ 84 อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
119 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 73 กระบี่  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
120 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 74 ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
121 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 75 อุบลราชธานี  vs ชุมพร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
122 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 76 สุพรรณบุรี  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
123 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 77 นครศรีธรรมราช  vs อุตรดิตถ์
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
124 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 78 กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
125 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 79 แพร่  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
126 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 80 น่าน  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
127 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 81 อุบลราชธานี  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
128 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 82 นครศรีธรรมราช  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
129 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  พบกันหมด คู่ที่ 85 อุบลราชธานี  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
130 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบ RE คู่ที่ 86 สงขลา  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
131 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบ RE คู่ที่ 87 สมุทรปราการ  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
132 09:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ II  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
133 09:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
134 09:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ I  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
135 09:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
136 09:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ II  รอบคัดเลือก Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
137 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
138 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
139 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
140 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
141 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 15
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
142 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
143 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
144 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
145 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
146 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
147 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
148 09:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 5  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs สุโขทัย
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
149 09:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 6  สาย D กรุงเทพมหานคร  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
150 09:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 7  สาย E สุพรรณบุรี  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
151 09:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 8  สาย E นครราชสีมา  vs ภูเก็ต
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
152 09:30 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
153 09:45 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage - NO - Kata)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย A ตรัง  vs ชลบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
154 10.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 19  สาย B ตรัง  vs นครปฐม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
155 10.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 20  สาย B ลำปาง  vs กรุงเทพมหานคร
โดมวิทยาลัยเทคนิค
156 10.00 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 สุรินทร์  vs ชลบุรี
โรงแรมพชร
157 10.00 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 ขอนแก่น  vs สระบุรี
โรงแรมพชร
158 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย A ระยอง  vs ยะลา
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
159 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย A อุดรธานี  vs ปทุมธานี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
160 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย A ราชบุรี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
161 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย B กาฬสินธุ์  vs ภูเก็ต
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
162 10.15 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 23  สาย B เชียงใหม่  vs ลพบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
163 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 25  สาย A ราชบุรี  vs เชียงใหม่
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
164 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 26  สาย A กาญจนบุรี  vs ร้อยเอ็ด
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
165 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 27  สาย A สงขลา  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
166 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 28  สาย B ลำพูน  vs ยโสธร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
167 10.15 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 29  สาย B นนทบุรี  vs ชุมพร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
168 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 31  สาย A พิจิตร  vs ตาก
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
169 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 32  สาย A ลพบุรี  vs สมุทรปราการ
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
170 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 33  สาย A สระบุรี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
171 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 34  สาย B หนองบัวลำภู  vs ตรัง
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
172 10.15 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 35  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ชุมพร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
173 10.15 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
174 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 24  สาย B นครราชสีมา  vs นครปฐม
อาคารวิทยบริการ สพล.
175 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 25  สาย C นนทบุรี  vs สงขลา
อาคารวิทยบริการ สพล.
176 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 26  สาย D ระนอง  vs พิจิตร
อาคารวิทยบริการ สพล.
177 10.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8 กำแพงเพชร  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสงวนหญิง
178 10.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D ลำปาง  vs ยะลา
โรงยิม 600 ที่นั่ง
179 10.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย B สมุทรปราการ  vs อ่างทอง
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
180 10.30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย B พิษณุโลก  vs กระบี่
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
181 10.30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย ก นครราชสีมา  vs พังงา
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
182 10.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย ค สมุทรสงคราม  vs ขอนแก่น
กังสดาลย์ปาร์ค
183 10.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย ค นนทบุรี  vs พะเยา
กังสดาลย์ปาร์ค
184 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 5  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
185 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 6  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
186 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 7  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
187 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 8  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
188 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
189 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
190 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
191 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
192 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
193 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
194 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
195 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
196 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
197 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
198 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
199 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
200 10:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 9  สาย F สุราษฎร์ธานี  vs ลำปาง
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
201 10:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 10  สาย F พระนครศรีอยุธยา  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
202 10:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 11  สาย G พิจิตร  vs ขอนแก่น
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
203 10:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 12  สาย G ยะลา  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
204 10:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย C ชัยนาท  vs เชียงใหม่
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
205 10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย C
สพป. เขต 1
206 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 ชลบุรี  vs จันทบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
207 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 ศรีสะเกษ  vs ขอนแก่น
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
208 10:00 ยูโด - รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 ศรีสะเกษ  vs สกลนคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
209 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 4 ชลบุรี  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
210 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 5 นครปฐม  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
211 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 6 ศรีสะเกษ  vs น่าน
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
212 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 7 นครศรีธรรมราช  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
213 10:00 ยูโด - รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 สกลนคร  vs ภูเก็ต
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
214 10:00 ยูโด - รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 10 กรุงเทพมหานคร  vs นครปฐม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
215 10:00 ยูโด - รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 11 สมุทรปราการ  vs ชลบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
216 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 12 ชลบุรี  vs นครปฐม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
217 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 13 ศรีสะเกษ  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
218 10:00 ยูโด - รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 15 นครปฐม  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
219 10:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 16 สุพรรณบุรี  vs นครปฐม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
220 10:00 ยูโด - รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 19 ชลบุรี  vs นครปฐม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
221 10:00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage - NO - Kata)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย B นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
222 10:00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย A ศรีสะเกษ  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
223 10:00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata)  รอบรองชนะเลิศ .None  สาย B ชลบุรี  vs มหาสารคาม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
224 10:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
225 10:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย B ปทุมธานี  vs นครปฐม
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
226 10:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย C นครราชสีมา  vs เชียงใหม่
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
227 10:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย D นครราชสีมา  vs ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
228 10:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย D สุพรรณบุรี  vs พะเยา
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
229 10:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A นครราชสีมา  vs พัทลุง
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
230 10:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย B นครปฐม  vs พะเยา
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
231 10:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย C ระยอง  vs สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
232 10:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย C สุรินทร์  vs สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
233 10:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย D กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
234 10:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย D ภูเก็ต  vs กาญจนบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
235 10:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A นครราชสีมา  vs พัทลุง
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
236 10:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs กาญจนบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
237 10:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย C นนทบุรี  vs ชลบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
238 10:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย D พิจิตร  vs สุพรรณบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
239 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
240 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
241 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
242 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
243 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
244 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
245 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
246 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
247 10:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 14  สาย A ลำปาง  vs สุราษฎร์ธานี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
248 10:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 13  สาย H กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
249 10:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 15  สาย B นครราชสีมา  vs พระนครศรีอยุธยา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
250 10:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 16  สาย B น่าน  vs กรุงเทพมหานคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
251 10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย D
สพป. เขต 1
252 11.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบสอง คู่ที่ 21  สาย A อุบลราชธานี  vs ลำปาง
โดมวิทยาลัยเทคนิค
253 11.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบสอง คู่ที่ 22  สาย A นครปฐม  vs สุพรรณบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
254 11.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย ง เพชรบุรี  vs สุพรรณบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
255 11.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย ง ชัยนาท  vs สุพรรณบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
256 11:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 18  สาย C พิจิตร  vs ภูเก็ต
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
257 11:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 19  สาย D สมุทรสาคร  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
258 11:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 20  สาย E สมุทรสาคร  vs พระนครศรีอยุธยา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
259 11:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
260 11:00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
261 11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C
สพป. เขต 1
262 11:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 17  สาย C สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
263 11:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 21  สาย E ขอนแก่น  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
264 11:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 22  สาย F สุโขทัย  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
265 11:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 23  สาย F นครราชสีมา  vs พิจิตร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
266 11:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 24  สาย G ภูเก็ต  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
267 12.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบสอง คู่ที่ 23  สาย B นนทบุรี  vs พิษณุโลก
โดมวิทยาลัยเทคนิค
268 12.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบสอง คู่ที่ 24  สาย B ชลบุรี  vs นครสวรรค์
โดมวิทยาลัยเทคนิค
269 12.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย ก เชียงราย  vs นครปฐม
โรงยิม 600 ที่นั่ง
270 12.00 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
271 12.00 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage - NO - Kata)  รอบชิงชนะเลิศ .None ตรัง  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
272 12.00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย ข กาฬสินธุ์  vs สุพรรณบุรี
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
273 12.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
274 12.00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
275 12.15 ยูโด - ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata)  รอบชิงชนะเลิศ .None กรุงเทพมหานคร  vs มหาสารคาม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
276 12.30 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B สุพรรณบุรี  vs กำแพงเพชร
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
277 12:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 27  สาย A ยะลา  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
278 12:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 28  สาย B สุพรรณบุรี  vs ภูเก็ต
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
279 12:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 25  สาย G สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
280 12:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 26  สาย H กรุงเทพมหานคร  vs สุราษฎร์ธานี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
281 12:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย A ลำพูน  vs ลพบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
282 12:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B
สพป. เขต 1
283 12:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 6 นครศรีธรรมราช  vs สุพรรณบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
284 12:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 7 เพชรบูรณ์  vs นนทบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
285 12:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 8 กรุงเทพมหานคร  vs พระนครศรีอยุธยา
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
286 12:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 29  สาย B ศรีสะเกษ  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
287 12:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 30  สาย C พิจิตร  vs สุราษฎร์ธานี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
288 12:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 31  สาย C ราชบุรี  vs สุโขทัย
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
289 12:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 32  สาย D น่าน  vs นครราชสีมา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
290 13.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย B นนทบุรี  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
291 13.00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A กาญจนบุรี  vs นครราชสีมา
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
292 13.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 25  สาย A นครศรีธรรมราช  vs สงขลา
โดมวิทยาลัยเทคนิค
293 13.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 26  สาย A ลำปาง  vs มหาสารคาม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
294 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 27  สาย A นครราชสีมา  vs ราชบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
295 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 28  สาย B พิจิตร  vs สตูล
อาคารวิทยบริการ สพล.
296 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 29  สาย A เพชรบุรี  vs พิษณุโลก
อาคารวิทยบริการ สพล.
297 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบแรก คู่ที่ 30  สาย B สุพรรณบุรี  vs สงขลา
อาคารวิทยบริการ สพล.
298 13.00 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9 สุพรรณบุรี  vs นครสวรรค์
โรงเรียนสงวนหญิง
299 13.00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 37  สาย A ระยอง  vs ราชบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
300 13.00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 38  สาย A อุดรธานี  vs ยะลา
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
301 13.00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 39  สาย A ปทุมธานี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
302 13.00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 40  สาย B กาฬสินธุ์  vs น่าน
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
303 13.00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 41  สาย B เชียงใหม่  vs ภูเก็ต
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
304 13.00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 43  สาย A ราชบุรี  vs สงขลา
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
305 13.00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 44  สาย A กาญจนบุรี  vs เชียงใหม่
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
306 13.00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 45  สาย A ร้อยเอ็ด  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
307 13.00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 46  สาย B ลำพูน  vs ตราด
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
308 13.00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 47  สาย B นนทบุรี  vs ยโสธร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
309 13.00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 49  สาย A พิจิตร  vs สระบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
310 13.00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 50  สาย A ลพบุรี  vs ตาก
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
311 13.00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 51  สาย A สมุทรปราการ  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
312 13.00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 52  สาย B หนองบัวลำภู  vs ขอนแก่น
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
313 13.00 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 53  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
314 13.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B ศรีสะเกษ  vs อุทัยธานี
โรงเรียนบรรหาร 1
315 13.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B สมุทรปราการ  vs ลำพูน
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
316 13.00 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 56 กก. - ชาย ไม่เกิน 56 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
317 13.00 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 48 กก. - หญิง ไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
318 13.00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 20 ชลบุรี  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
319 13.00 ยูโด - รุ่น 38 กก. น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 21 สกลนคร  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
320 13.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย C ราชบุรี  vs เชียงใหม่
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
321 13.00 สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 9 ชลบุรี  vs สระบุรี
โรงแรมพชร
322 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
323 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย B ปทุมธานี  vs สงขลา
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
324 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย C นครราชสีมา  vs กาญจนบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
325 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย D ระยอง  vs สุพรรณบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
326 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสอง คู่ที่ 2  สาย D พะเยา  vs ศรีสะเกษ
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
327 13.00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย A นครราชสีมา  vs สุรินทร์
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
328 13.00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
329 13.00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย C นนทบุรี  vs เชียงใหม่
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
330 13.00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย D พิจิตร  vs สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
331 13.00 แฮนด์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B ขอนแก่น  vs กาญจนบุรี
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
332 13.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
โรงยิม 600 ที่นั่ง
333 13.30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย ง กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
334 13.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย ง พัทลุง  vs พิษณุโลก
กังสดาลย์ปาร์ค
335 13.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย ง กาฬสินธุ์  vs นนทบุรี 2
กังสดาลย์ปาร์ค
336 13.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 11
27 รีสอร์ทอู่ทอง
337 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
338 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
339 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
340 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
341 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
342 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
343 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
344 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
345 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
346 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
347 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
348 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
349 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
350 13:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
351 13:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 33  สาย E สุพรรณบุรี  vs นครราชสีมา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
352 13:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 34  สาย E เชียงใหม่  vs ภูเก็ต
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
353 13:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 35  สาย F สุราษฎร์ธานี  vs พระนครศรีอยุธยา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
354 13:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 36  สาย F ลำปาง  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
355 13:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 40  สาย A สุราษฎร์ธานี  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
356 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1 ระนอง  vs พัทลุง
สหกรณ์ศรีประจันต์
357 13:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ I  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
358 13:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
359 13:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
360 13:00 ลีลาศ - ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
361 13:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ I  รอบคัดเลือก Heat 2
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
362 13:00 ลีลาศ - ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II  รอบคัดเลือก Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
363 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย A นครราชสีมา  vs ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
364 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย B นครปฐม  vs มหาสารคาม
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
365 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย C ระยอง  vs สุรินทร์
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
366 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสอง คู่ที่ 2  สาย C สุราษฎร์ธานี  vs สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
367 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสอง คู่ที่ 1  สาย D กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
368 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสอง คู่ที่ 2  สาย D กาญจนบุรี  vs สุพรรณบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
369 13:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2 กรุงเทพมหานคร  vs บุรีรัมย์
สหกรณ์ศรีประจันต์
370 13:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 สมุทรปราการ  vs เชียงราย
สหกรณ์ศรีประจันต์
371 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
372 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
373 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
374 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
375 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
376 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
377 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
378 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
379 13:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
380 13:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 39  สาย H ศรีสะเกษ  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
381 13:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 37  สาย G พิจิตร  vs ยะลา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
382 13:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 38  สาย G ขอนแก่น  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
383 13:30 ปันจักสีลัต - ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
384 13:30 ปันจักสีลัต - ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
385 13:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 ร้อยเอ็ด  vs นครสวรรค์
สหกรณ์ศรีประจันต์
386 13:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 ระยอง  vs นครปฐม
สหกรณ์ศรีประจันต์
387 13:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 ปทุมธานี  vs กาฬสินธุ์
สหกรณ์ศรีประจันต์
388 14.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B กระบี่  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
389 14.00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B กระบี่  vs ปราจีนบุรี
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
390 14.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 27  สาย B นครสวรรค์  vs นครปฐม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
391 14.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 28  สาย B ราชบุรี  vs สุพรรณบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
392 14.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย ก สงขลา  vs ปทุมธานี
กังสดาลย์ปาร์ค
393 14.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย ก อุบลราชธานี  vs พะเยา 2
กังสดาลย์ปาร์ค
394 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 31  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
อาคารวิทยบริการ สพล.
395 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 32  สาย A สระบุรี  vs สงขลา
อาคารวิทยบริการ สพล.
396 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 33  สาย B ราชบุรี  vs นครราชสีมา
อาคารวิทยบริการ สพล.
397 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 34  สาย B นครพนม  vs พิจิตร
อาคารวิทยบริการ สพล.
398 14.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10 เชียงใหม่  vs นครนายก
โรงเรียนสงวนหญิง
399 14.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ตาก
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
400 14.30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย C ร้อยเอ็ด  vs สมุทรปราการ
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
401 14.30 แฮนด์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B อุบลราชธานี  vs กรุงเทพมหานคร
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
402 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 55  สาย A ระยอง  vs ปทุมธานี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
403 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 56  สาย A ราชบุรี  vs ยะลา
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
404 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 57  สาย A อุดรธานี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
405 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 58  สาย B กาฬสินธุ์  vs ลพบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
406 14.45 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 59  สาย B น่าน  vs ภูเก็ต
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
407 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 61  สาย A ราชบุรี  vs ร้อยเอ็ด
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
408 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 62  สาย A สงขลา  vs เชียงใหม่
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
409 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 63  สาย A กาญจนบุรี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
410 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 64  สาย B ลำพูน  vs ชุมพร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
411 14.45 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 65  สาย B ตราด  vs ยโสธร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
412 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 67  สาย A พิจิตร  vs สมุทรปราการ
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
413 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 68  สาย A สระบุรี  vs ตาก
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
414 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 69  สาย A ลพบุรี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
415 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 70  สาย B หนองบัวลำภู  vs ชุมพร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
416 14.45 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 71  สาย B ขอนแก่น  vs ตรัง
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
417 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
418 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
419 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
420 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
421 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
422 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
423 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
424 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
425 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
426 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
427 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
428 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
429 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
430 14:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
431 14:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 41  สาย B นครราชสีมา  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
432 14:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 42  สาย B พระนครศรีอยุธยา  vs กรุงเทพมหานคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
433 14:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 43  สาย C สุพรรณบุรี  vs พิจิตร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
434 14:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 44  สาย C ศรีสะเกษ  vs ภูเก็ต
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
435 14:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B ชัยภูมิ  vs ขอนแก่น
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
436 14:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแรก .None ภูเก็ต  vs กาฬสินธุ์
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
437 14:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแรก .None นครปฐม  vs ศรีสะเกษ
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
438 14:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบแรก .None สุพรรณบุรี  vs ลำปาง
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
439 14:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 สระแก้ว  vs อุบลราชธานี
สหกรณ์ศรีประจันต์
440 14:00 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 201 นครพนม  vs ขอนแก่น
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
441 14:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 ชุมพร  vs แม่ฮ่องสอน
สหกรณ์ศรีประจันต์
442 14:15 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 202 อุบลราชธานี  vs ปทุมธานี
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
443 14:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 พังงา  vs นครราชสีมา
สหกรณ์ศรีประจันต์
444 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
445 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
446 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
447 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
448 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
449 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 15
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
450 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
451 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
452 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
453 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
454 14:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
455 14:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 45  สาย D กำแพงเพชร  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
456 14:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 46  สาย E สมุทรสาคร  vs ขอนแก่น
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
457 14:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 47  สาย E พระนครศรีอยุธยา  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
458 14:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 48  สาย F สุโขทัย  vs นครราชสีมา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
459 14:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
สหกรณ์ศรีประจันต์
460 14:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 203 จันทบุรี  vs นครราชสีมา
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
461 14:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11 มหาสารคาม  vs ชัยภูมิ
สหกรณ์ศรีประจันต์
462 14:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 204 นครสวรรค์  vs เชียงราย
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
463 14:45 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
464 14:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12 ระนอง  vs ราชบุรี
สหกรณ์ศรีประจันต์
465 15.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A พังงา  vs เพชรบูรณ์
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
466 15.00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C นครศรีธรรมราช  vs เชียงใหม่
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
467 15.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบสอง คู่ที่ 29  สาย A ปทุมธานี  vs นครปฐม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
468 15.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบสอง คู่ที่ 30  สาย A สุพรรณบุรี  vs ลำปาง
โดมวิทยาลัยเทคนิค
469 15.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย ข ระนอง  vs เชียงใหม่
โรงยิม 600 ที่นั่ง
470 15.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย A ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบรรหาร 1
471 15.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
472 15.00 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
473 15.00 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
474 15.00 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย ก ชัยนาท  vs ชุมพร
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
475 15.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย ก กาฬสินธุ์  vs แม่ฮ่องสอน
กังสดาลย์ปาร์ค
476 15.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย ก ปัตตานี  vs เพชรบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
477 15.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย ข กาฬสินธุ์ 2  vs นครศรีธรรมราช
กังสดาลย์ปาร์ค
478 15.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย ข ระยอง  vs นครศรีธรรมราช 2
กังสดาลย์ปาร์ค
479 15:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 49  สาย F ราชบุรี  vs พิจิตร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
480 15:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 50  สาย G ภูเก็ต  vs สุพรรณบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
481 15:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 51  สาย G เชียงใหม่  vs ศรีสะเกษ
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
482 15:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 52  สาย H สุราษฎร์ธานี  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
483 15:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13 เพชรบูรณ์  vs ชุมพร
สหกรณ์ศรีประจันต์
484 15:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 205 ขอนแก่น  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
485 15:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 14 ขอนแก่น  vs ศรีสะเกษ
สหกรณ์ศรีประจันต์
486 15:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 206 นครนายก  vs ชัยนาท
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
487 15:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 15 ปทุมธานี  vs กรุงเทพมหานคร
สหกรณ์ศรีประจันต์
488 15:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 53  สาย A พระนครศรีอยุธยา  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
489 15:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 54  สาย B สุพรรณบุรี  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
490 15:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 55  สาย B ศรีสะเกษ  vs ภูเก็ต
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
491 15:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 56  สาย C พิจิตร  vs สุโขทัย
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
492 15:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 16 กำแพงเพชร  vs พิษณุโลก
สหกรณ์ศรีประจันต์
493 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 89 นครศรีธรรมราช  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
494 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 90 สมุทรปราการ  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
495 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 91 อุบลราชธานี  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
496 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 92 อุตรดิตถ์  vs แพร่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
497 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 93 นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
498 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 94 ชุมพร  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
499 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 95 อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
500 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 96 พังงา  vs นนทบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
501 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 97 น่าน  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
502 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 98 นนทบุรี  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
503 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 99 ศรีสะเกษ  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
504 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 100 ศรีสะเกษ  vs น่าน
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
505 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 101 กรุงเทพมหานคร  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
506 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 102 นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
507 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None ขอนแก่น  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
508 15:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 207 ชุมพร  vs กระบี่
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
509 15:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 17 ชัยนาท  vs ประจวบคีรีขันธ์
สหกรณ์ศรีประจันต์
510 15:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 208 ยะลา  vs นครปฐม
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
511 15:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 18 ตรัง  vs ชัยภูมิ
สหกรณ์ศรีประจันต์
512 16.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย A นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
513 16.00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D ศรีสะเกษ  vs พัทลุง
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
514 16.00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 16
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
515 16.00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 15
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
516 16.00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
517 16.00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
518 16.00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
519 16.00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
520 16.00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 16
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
521 16.00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
522 16.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A ชลบุรี  vs สงขลา
กังสดาลย์ปาร์ค
523 16.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B อุบลราชธานี  vs ลำพูน
กังสดาลย์ปาร์ค
524 16.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบสอง คู่ที่ 31  สาย B ชลบุรี  vs นครสวรรค์
โดมวิทยาลัยเทคนิค
525 16.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบสอง คู่ที่ 32  สาย B ราชบุรี  vs ขอนแก่น
โดมวิทยาลัยเทคนิค
526 16.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 35  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
527 16.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 36  สาย B นครปฐม  vs สระบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
528 16.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 37  สาย C สงขลา  vs ลำพูน
อาคารวิทยบริการ สพล.
529 16.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 38  สาย D พิจิตร  vs สกลนคร
อาคารวิทยบริการ สพล.
530 16.00 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 48 กก. - หญิง น้ำหนักตัวไม่เกิน 48 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
531 16.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นครปฐม
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
532 16.00 แฮนด์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C ศรีสะเกษ  vs ชัยภูมิ
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
533 16.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B เชียงใหม่  vs ราชบุรี
โรงยิม 600 ที่นั่ง
534 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 73  สาย A อุดรธานี  vs ราชบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
535 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 74  สาย A ปทุมธานี  vs ยะลา
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
536 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 75  สาย A ระยอง  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
537 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 76  สาย B เชียงใหม่  vs น่าน
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
538 16.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 77  สาย B ลพบุรี  vs ภูเก็ต
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
539 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 79  สาย A กาญจนบุรี  vs สงขลา
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
540 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 80  สาย A ร้อยเอ็ด  vs เชียงใหม่
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
541 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 81  สาย A ราชบุรี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
542 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 82  สาย B นนทบุรี  vs ตราด
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
543 16.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบแรก คู่ที่ 83  สาย B ชุมพร  vs ยโสธร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
544 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 85  สาย A ลพบุรี  vs สระบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
545 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 86  สาย A สมุทรปราการ  vs ตาก
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
546 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 87  สาย A พิจิตร  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
547 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 88  สาย B กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
548 16.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบแรก คู่ที่ 89  สาย B ชุมพร  vs ตรัง
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
549 16.30 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs นครปฐม
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
550 16.30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย ข นนทบุรี  vs เชียงราย
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
551 16.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย ข ชัยนาท  vs กรุงเทพมหานคร
กังสดาลย์ปาร์ค
552 16.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย ข แพร่  vs กาฬสินธุ์ 2
กังสดาลย์ปาร์ค
553 16:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 57  สาย C ราชบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
554 16:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 58  สาย D กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
555 16:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 59  สาย E สุพรรณบุรี  vs ภูเก็ต
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
556 16:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 60  สาย E เชียงใหม่  vs นครราชสีมา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
557 16:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 19 ชุมพร  vs สุราษฎร์ธานี
สหกรณ์ศรีประจันต์
558 16:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 209 ลำปาง  vs เชียงใหม่
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
559 16:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 20 ราชบุรี  vs ระยอง
สหกรณ์ศรีประจันต์
560 16:15 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 210 สมุทรปราการ  vs นครนายก
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
561 16:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 21 เลย  vs สงขลา
สหกรณ์ศรีประจันต์
562 16:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 61  สาย F สุราษฎร์ธานี  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
563 16:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 62  สาย F ลำปาง  vs พระนครศรีอยุธยา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
564 16:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 63  สาย G พิจิตร  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
565 16:30 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 64  สาย G ขอนแก่น  vs ยะลา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
566 16:30 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแรก .None สุพรรณบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
567 16:30 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแรก .None นครปฐม  vs นครพนม
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
568 16:30 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบแรก .None นครสวรรค์  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
569 16:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 22 นครพนม  vs ราชบุรี
สหกรณ์ศรีประจันต์
570 16:30 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 211 ขอนแก่น  vs สงขลา
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
571 16:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 23 สงขลา  vs ศรีสะเกษ
สหกรณ์ศรีประจันต์
572 16:45 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 212 พิจิตร  vs ชัยภูมิ
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
573 16:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 24 ระยอง  vs กรุงเทพมหานคร
สหกรณ์ศรีประจันต์
574 17.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A เชียงราย  vs นครราชสีมา
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
575 17.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย C นครศรีธรรมราช  vs สุพรรณบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
576 17.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย D ชัยนาท  vs กรุงเทพมหานคร
กังสดาลย์ปาร์ค
577 17.00 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 62 กก. - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 62 กก  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
578 17.30 แฮนด์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย C น่าน  vs สระบุรี
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
579 17:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 65  สาย H กรุงเทพมหานคร  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
580 17:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 66  สาย A ลำปาง  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
581 17:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 67  สาย B นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
582 17:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 68  สาย B พระนครศรีอยุธยา  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
583 17:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 25 อุตรดิตถ์  vs บุรีรัมย์
สหกรณ์ศรีประจันต์
584 17:00 มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 นครปฐม  vs พิษณุโลก
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
585 17:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 26 ปทุมธานี  vs พะเยา
สหกรณ์ศรีประจันต์
586 17:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 ปทุมธานี  vs ยะลา
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
587 17:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 27 กาญจนบุรี  vs สุพรรณบุรี
สหกรณ์ศรีประจันต์
588 17:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 69  สาย C สุพรรณบุรี  vs ภูเก็ต
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
589 17:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 70  สาย C ศรีสะเกษ  vs พิจิตร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
590 17:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 71  สาย D สมุทรสาคร  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
591 17:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 72  สาย E สมุทรสาคร  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
592 17:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 28 กรุงเทพมหานคร  vs บุรีรัมย์
สหกรณ์ศรีประจันต์
593 17:30 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 นครราชสีมา  vs นครนายก
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
594 17:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 29 ขอนแก่น  vs นครราชสีมา
สหกรณ์ศรีประจันต์
595 17:45 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 พิษณุโลก  vs ตรัง
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
596 17:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 30 ราชบุรี  vs เชียงใหม่
สหกรณ์ศรีประจันต์
597 18.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ลำปาง
กังสดาลย์ปาร์ค
598 18.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B ปทุมธานี  vs ชลบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
599 18:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 73  สาย E พระนครศรีอยุธยา  vs ขอนแก่น
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
600 18:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 74  สาย F สุโขทัย  vs พิจิตร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
601 18:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 75  สาย F ราชบุรี  vs นครราชสีมา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
602 18:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 76  สาย G ภูเก็ต  vs ศรีสะเกษ
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
603 18:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 31 พะเยา  vs ศรีสะเกษ
สหกรณ์ศรีประจันต์
604 18:00 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 จันทบุรี  vs บึงกาฬ
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
605 18:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 32 ขอนแก่น  vs นครพนม
สหกรณ์ศรีประจันต์
606 18:15 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 ตาก  vs นครปฐม
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
607 18:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 33 ประจวบคีรีขันธ์  vs ปทุมธานี
สหกรณ์ศรีประจันต์
608 18:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 77  สาย G เชียงใหม่  vs สุพรรณบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
609 18:30 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 78  สาย H กรุงเทพมหานคร  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
610 18:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 34 ยะลา  vs ระยอง
สหกรณ์ศรีประจันต์
611 18:30 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 ราชบุรี  vs อ่างทอง
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
612 18:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 35 นราธิวาส  vs พิจิตร
สหกรณ์ศรีประจันต์
613 18:45 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 สงขลา  vs สกลนคร
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
614 19:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 บุรีรัมย์  vs เชียงใหม่
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
615 19:15 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 นครราชสีมา  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
616 19:30 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 11 ลำปาง  vs สระแก้ว
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
617 19:45 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 12 นครนายก  vs กำแพงเพชร
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
618 20:00 มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.  รอบแรก คู่ที่ 13 ตรัง  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
619 20:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 14 นครสวรรค์  vs เชียงใหม่
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
620 20:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 15 นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
621 20:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 16 ราชบุรี  vs นครนายก
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
622 21:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 17 นครราชสีมา  vs นราธิวาส
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
623 21:15 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 18 บึงกาฬ  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
624 21:30 มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.  รอบแรก คู่ที่ 19 พะเยา  vs แพร่
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
จำนวนรายการทั้งหมด 624 รายการ
 
ประจำวันที่ 11 มีนาคม 2559
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 สุพรรณบุรี  vs เชียงใหม่
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
2 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 ลพบุรี  vs ราชบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
3 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 กาฬสินธุ์  vs ระยอง
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
4 08.30 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 อุดรธานี  vs น่าน
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
5 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 ร้อยเอ็ด  vs ชุมพร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
6 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 ยโสธร  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
7 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 นนทบุรี  vs กาญจนบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
8 08.30 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 สงขลา  vs ตราด
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
9 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 สมุทรปราการ  vs ขอนแก่น
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
10 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 หนองบัวลำภู  vs ลพบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
11 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 กรุงเทพมหานคร  vs พิจิตร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
12 08.30 เปตอง - คู่ผสม  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 สุพรรณบุรี  vs ชุมพร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
13 08.30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
14 08.30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
15 08.30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
16 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
17 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
18 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
19 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 4
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
20 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
21 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
22 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
23 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 4
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
24 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 5
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
25 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
26 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
27 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
28 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 4
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
29 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
30 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
31 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
32 08.30 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
33 08.30 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
34 08.30 วู้ดบอล - นับจำนวนการตี ทีมชาย  รอบสอง .None
27 รีสอร์ทอู่ทอง
35 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
36 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
37 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
38 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
39 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
40 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
41 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
42 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
43 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
44 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
45 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
46 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
47 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
48 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
49 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
50 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
51 08:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 13  สาย X ลำพูน  vs ขอนแก่น
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
52 09.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 33  สาย A นครสวรรค์  vs ขอนแก่น
โดมวิทยาลัยเทคนิค
53 09.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 34  สาย B นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
โดมวิทยาลัยเทคนิค
54 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 39  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs สงขลา
อาคารวิทยบริการ สพล.
55 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 40  สาย A ภูเก็ต  vs ลำพูน
อาคารวิทยบริการ สพล.
56 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 41  สาย B ราชบุรี  vs พิจิตร
อาคารวิทยบริการ สพล.
57 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 42  สาย B นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
58 09.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย ก ฉะเชิงเทรา  vs เชียงราย
โรงยิม 600 ที่นั่ง
59 09.00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
60 09.00 ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
61 09.00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
62 09.00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
63 09.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย C ร้อยเอ็ด  vs ราชบุรี
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
64 09.00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย ค สระบุรี  vs นนทบุรี
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
65 09.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 แม่ฮ่องสอน  vs นครศรีธรรมราช
กังสดาลย์ปาร์ค
66 09.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 นครศรีธรรมราช  vs นนทบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
67 09.30 จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.)  รอบชิงชนะเลิศ .None
ถนน 340
68 09.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย ง พิษณุโลก  vs เพชรบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
69 09.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย ง นนทบุรี 2  vs ชัยนาท
กังสดาลย์ปาร์ค
70 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
71 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
72 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
73 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
74 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
75 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
76 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
77 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
78 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
79 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
80 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
81 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
82 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
83 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
84 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
85 09:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 1 ยะลา  vs สุพรรณบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
86 09:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 2 กำแพงเพชร  vs พระนครศรีอยุธยา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
87 09:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 3 สุโขทัย  vs กรุงเทพมหานคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
88 09:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 4 นครราชสีมา  vs สุราษฎร์ธานี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
89 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 นนทบุรี  vs สุพรรณบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
90 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 สุพรรณบุรี  vs นนทบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
91 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 กรุงเทพมหานคร  vs ปทุมธานี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
92 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 ประจวบคีรีขันธ์  vs กรุงเทพมหานคร
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
93 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 14
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
94 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
95 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 16
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
96 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
97 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 18
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
98 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 19
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
99 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 20
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
100 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 14
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
101 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 15
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
102 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 16
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
103 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 17
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
104 09:00 ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 18
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
105 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 21
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
106 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 22
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
107 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 23
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
108 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 24
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
109 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 25
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
110 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 26
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
111 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 19
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
112 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 20
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
113 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 21
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
114 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 22
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
115 09:00 ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 23
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
116 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 27
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
117 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 28
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
118 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 29
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
119 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 30
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
120 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 31
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
121 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 32
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
122 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 33
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
123 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 24
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
124 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 25
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
125 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 26
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
126 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 27
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
127 09:00 ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 28
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
128 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 128 นครศรีธรรมราช  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
129 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 104 สมุทรปราการ  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
130 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 105 ขอนแก่น  vs อุตรดิตถ์
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
131 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 106 สุโขทัย  vs นนทบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
132 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 103 อุตรดิตถ์  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
133 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 127 ศรีสะเกษ  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
134 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 107 ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
135 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 108 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
136 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 109 นครศรีธรรมราช  vs ขอนแก่น
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
137 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 110 ศรีสะเกษ  vs หนองบัวลำภู
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
138 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 111 อุบลราชธานี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
139 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 112 สุพรรณบุรี  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
140 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 113 นครศรีธรรมราช  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
141 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 114 นครศรีธรรมราช  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
142 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 115 ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
143 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 116 พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
144 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 117 ชลบุรี  vs ขอนแก่น
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
145 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 118 สุโขทัย  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
146 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 119 ชลบุรี  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
147 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 120 ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
148 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 121 สุพรรณบุรี  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
149 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 122 สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
150 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 123 อุบลราชธานี  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
151 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 126 ตรัง  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
152 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 129 กระบี่  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
153 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 130 สุพรรณบุรี  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
154 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 131 อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
155 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 132 กรุงเทพมหานคร  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
156 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 133 ศรีสะเกษ  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
157 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 134 นนทบุรี  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
158 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 135 นครศรีธรรมราช  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
159 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 136 อุตรดิตถ์  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
160 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 137 กรุงเทพมหานคร  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
161 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 138 อุบลราชธานี  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
162 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 139 แพร่  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
163 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 140 นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
164 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 141 พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
165 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 142 อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
166 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 143 นนทบุรี  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
167 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 144 ชลบุรี  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
168 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 145 อุบลราชธานี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
169 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบ RE คู่ที่ 147 สงขลา  vs แพร่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
170 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย A สุราษฎร์ธานี  vs สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
171 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย B นครปฐม  vs สงขลา
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
172 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย C เชียงใหม่  vs กาญจนบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
173 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย D ศรีสะเกษ  vs สุพรรณบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
174 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบสาม คู่ที่ 2  สาย D ระยอง  vs พะเยา
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
175 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย A พัทลุง  vs ลำปาง
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
176 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย B พะเยา  vs มหาสารคาม
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
177 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย C สระบุรี  vs สุรินทร์
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
178 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสาม คู่ที่ 2  สาย C ระยอง  vs สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
179 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย D สุพรรณบุรี  vs ภูเก็ต
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
180 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบสาม คู่ที่ 2  สาย D กรุงเทพมหานคร  vs กาญจนบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
181 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย A พัทลุง  vs สุรินทร์
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
182 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย B กาญจนบุรี  vs สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
183 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย C ชลบุรี  vs เชียงใหม่
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
184 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบสาม คู่ที่ 1  สาย D สุพรรณบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
185 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
186 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
187 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
188 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
189 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
190 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
191 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
192 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
193 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
194 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
195 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
196 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 15
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
197 09:40 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 5 สุพรรณบุรี  vs พระนครศรีอยุธยา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
198 09:40 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 6 สุราษฎร์ธานี  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
199 09:40 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 7 ราชบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
200 09:40 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 8 ศรีสะเกษ  vs พิจิตร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
201 10.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 35  สาย A อุบลราชธานี  vs นครปฐม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
202 10.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 36  สาย B นนทบุรี  vs ชลบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
203 10.00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
204 10.00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - โต๊ะกระโดด - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
205 10.00 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 สมุทรปราการ  vs ลพบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
206 10.00 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบแรก คู่ที่ 1 กระบี่  vs ขอนแก่น
โรงแรมพชร
207 10.00 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบแรก คู่ที่ 2 สุโขทัย  vs สุพรรณบุรี
โรงแรมพชร
208 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 43 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
อาคารวิทยบริการ สพล.
209 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 44 นครราชสีมา  vs พิจิตร
อาคารวิทยบริการ สพล.
210 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 45 สุพรรณบุรี  vs นนทบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
211 10.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 46 สระบุรี  vs ระนอง
อาคารวิทยบริการ สพล.
212 10.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11 เชียงใหม่  vs ระนอง
โรงเรียนสงวนหญิง
213 10.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย C สงขลา  vs อุบลราชธานี
โรงยิม 600 ที่นั่ง
214 10.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย D สุพรรณบุรี  vs ระนอง
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
215 10.30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย C เชียงใหม่  vs สมุทรปราการ
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
216 10.30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย ง สุโขทัย  vs นครสวรรค์
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
217 10.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย ง สุพรรณบุรี  vs พัทลุง
กังสดาลย์ปาร์ค
218 10.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย ง สุพรรณบุรี  vs กาฬสินธุ์
กังสดาลย์ปาร์ค
219 10.35 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11 เชียงราย  vs ยะลา
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
220 10:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 14  สาย Y เชียงใหม่  vs ระยอง
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
221 10:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย B
สพป. เขต 1
222 10:00 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 ลพบุรี  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
223 10:00 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
224 10:00 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 ขอนแก่น  vs เพชรบูรณ์
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
225 10:00 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 สงขลา  vs สกลนคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
226 10:00 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 สมุทรปราการ  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
227 10:00 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 สุพรรณบุรี  vs สงขลา
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
228 10:00 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12 นครปฐม  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
229 10:00 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 14 ตรัง  vs สกลนคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
230 10:00 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 15 ชลบุรี  vs เชียงราย
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
231 10:00 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 22 น่าน  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
232 10:00 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 29 มหาสารคาม  vs ลพบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
233 10:00 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 30 ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
234 10:00 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 36 มหาสารคาม  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
235 10:00 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 58 ขอนแก่น  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
236 10:15 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 เชียงราย  vs น่าน
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
237 10:20 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 9 ลำปาง  vs กรุงเทพมหานคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
238 10:20 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 10 นครราชสีมา  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
239 10:20 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 11 พิจิตร  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
240 10:20 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 12 สมุทรสาคร  vs สุพรรณบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
241 10:20 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 มหาสารคาม  vs สกลนคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
242 10:25 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 ตรัง  vs ชลบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
243 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
244 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
245 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
246 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
247 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
248 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
249 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
250 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
251 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
252 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
253 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
254 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
255 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
256 10:30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
257 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 17  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
258 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 18  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
259 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 19  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
260 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 20  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
261 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 21  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
262 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 22  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
263 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 23  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
264 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 24  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
265 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 25  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
266 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 26  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
267 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 27  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
268 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 28  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
269 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 29  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
270 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 30  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
271 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 31  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
272 10:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสอง คู่ที่ 32  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
273 10:40 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A
สพป. เขต 1
274 10:45 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
275 10:45 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 13 สุพรรณบุรี  vs ลำปาง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
276 10:50 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 16 สมุทรปราการ  vs มหาสารคาม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
277 10:50 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 17 ลพบุรี  vs สงขลา
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
278 10:50 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 18 นครปฐม  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
279 10:55 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 19 ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
280 11.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 37  สาย A สงขลา  vs มหาสารคาม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
281 11.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 38  สาย B นครปฐม  vs สุพรรณบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
282 11.00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 สุพรรณบุรี  vs ราชบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
283 11.00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 กาฬสินธุ์  vs อุดรธานี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
284 11.00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 ชุมพร  vs ยโสธร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
285 11.00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 นนทบุรี  vs สงขลา
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
286 11.00 เปตอง - คู่ผสม  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 สมุทรปราการ  vs ลพบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
287 11.00 เปตอง - คู่ผสม  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
288 11.00 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
289 11.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย ก แม่ฮ่องสอน  vs สงขลา
กังสดาลย์ปาร์ค
290 11.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย ก เพชรบุรี  vs อุบลราชธานี
กังสดาลย์ปาร์ค
291 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
292 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
293 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
294 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
295 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
296 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
297 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
298 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
299 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
300 11:00 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
301 11:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 13 สมุทรสาคร  vs พิจิตร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
302 11:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 14 สุโขทัย  vs ขอนแก่น
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
303 11:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 15 สุพรรณบุรี  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
304 11:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบ 16 คน คู่ที่ 16 กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
305 11:00 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 20 เพชรบูรณ์  vs จันทบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
306 11:00 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 21 สกลนคร  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
307 11:10 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 23 สกลนคร  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
308 11:10 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 24 ชลบุรี  vs ลำปาง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
309 11:10 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 25 ลพบุรี  vs ยะลา
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
310 11:15 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 26 กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
311 11:20 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B
สพป. เขต 1
312 11:20 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 27 สุพรรณบุรี  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
313 11:20 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 28 ชลบุรี  vs น่าน
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
314 11:30 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ราวต่างระดับ - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
315 11:30 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วงนิ่ง - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
316 11:35 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 31 ศรีสะเกษ  vs จันทบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
317 11:35 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 32 สมุทรปราการ  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
318 11:40 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 ยะลา  vs กรุงเทพมหานคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
319 11:40 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 พระนครศรีอยุธยา  vs นครราชสีมา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
320 11:40 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 สุพรรณบุรี  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
321 11:40 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 สุราษฎร์ธานี  vs พิจิตร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
322 11:40 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 33 สุพรรณบุรี  vs ชลบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
323 11:40 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 34 ลพบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
324 11:50 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 35 สุพรรณบุรี  vs ชลบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
325 12.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 39  สาย A นครปฐม  vs สุพรรณบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
326 12.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 40  สาย B ชลบุรี  vs ขอนแก่น
โดมวิทยาลัยเทคนิค
327 12.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย ง นครพนม  vs กรุงเทพมหานคร
โรงยิม 600 ที่นั่ง
328 12.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs มุกดาหาร
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
329 12.00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย ก เชียงใหม่  vs พังงา
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
330 12.30 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย D พัทลุง  vs นนทบุรี
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
331 12.30 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 เชียงใหม่  vs สระบุรี
โรงแรมพชร
332 12.30 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 กระบี่ 2  vs ปทุมธานี
โรงแรมพชร
333 12:00 ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย A
สพป. เขต 1
334 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสาม คู่ที่ 33  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
335 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสาม คู่ที่ 34  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
336 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสาม คู่ที่ 35  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
337 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสาม คู่ที่ 36  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
338 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสาม คู่ที่ 37  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
339 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสาม คู่ที่ 38  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
340 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสาม คู่ที่ 39  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
341 12:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสาม คู่ที่ 40  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
342 12:20 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 ลำปาง  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
343 12:20 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 นครราชสีมา  vs สมุทรสาคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
344 12:20 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 สมุทรสาคร  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
345 12:20 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 สุโขทัย  vs กรุงเทพมหานคร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
346 12:30 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 15  สาย X กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
347 13.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย A นครศรีธรรมราช  vs นครราชสีมา
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
348 13.00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A นครราชสีมา  vs ลำพูน
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
349 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 47 กรุงเทพมหานคร  vs พิจิตร
อาคารวิทยบริการ สพล.
350 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 48 นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
351 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 49 กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
อาคารวิทยบริการ สพล.
352 13.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 50 สุพรรณบุรี  vs พิษณุโลก
อาคารวิทยบริการ สพล.
353 13.00 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 12 ขอนแก่น  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนสงวนหญิง
354 13.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย D ลำปาง  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบรรหาร 1
355 13.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย D ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
356 13.00 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
357 13.00 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
358 13.00 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
359 13.00 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
360 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 1 สุราษฎร์ธานี  vs นครปฐม
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
361 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 2 ระยอง  vs เชียงใหม่
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
362 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 3 ปทุมธานี  vs สระบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
363 13.00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 4 นครราชสีมา  vs พะเยา
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
364 13.00 แฮนด์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A น่าน  vs กรุงเทพมหานคร
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
365 13.15 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 214 สงขลา  vs ตราด
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
366 13.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย D สุพรรณบุรี  vs ลำปาง
โรงยิม 600 ที่นั่ง
367 13.30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย ค ขอนแก่น  vs สมุทรปราการ
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
368 13.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย ก ปทุมธานี  vs กาฬสินธุ์
กังสดาลย์ปาร์ค
369 13.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย ก พะเยา  vs ปัตตานี
กังสดาลย์ปาร์ค
370 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
371 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
372 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
373 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
374 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
375 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
376 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
377 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
378 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบสอง คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
379 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบสอง คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
380 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบสอง คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
381 13:00 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
382 13:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 กรุงเทพมหานคร  vs พระนครศรีอยุธยา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
383 13:00 ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 สุพรรณบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
384 13:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 3 ลำปาง  vs สมุทรสาคร 2
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
385 13:00 ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 สมุทรสาคร  vs สุโขทัย
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
386 13:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 สุราษฎร์ธานี  vs นครปฐม
สหกรณ์ศรีประจันต์
387 13:00 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 213 เชียงใหม่  vs ขอนแก่น
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
388 13:00 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 37 ลพบุรี  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
389 13:00 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 38 ยะลา  vs ลำปาง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
390 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 1 นครราชสีมา  vs มหาสารคาม
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
391 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 2 กรุงเทพมหานคร  vs สุรินทร์
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
392 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 3 นครปฐม  vs พัทลุง
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
393 13:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 4 สุราษฎร์ธานี  vs ภูเก็ต
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
394 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 2 พิจิตร  vs นนทบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
395 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 3 กรุงเทพมหานคร  vs พัทลุง
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
396 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 4 ชลบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
397 13:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบ 8 ทีม คู่ที่ 1 นครราชสีมา  vs กาญจนบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
398 13:05 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 39 ลพบุรี  vs จันทบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
399 13:05 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 40 ตรัง  vs สกลนคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
400 13:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 นราธิวาส  vs ชลบุรี
สหกรณ์ศรีประจันต์
401 13:10 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 41 สมุทรปราการ  vs ขอนแก่น
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
402 13:10 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 42 กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
403 13:15 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 43 นครปฐม  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
404 13:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 เชียงราย  vs ลำพูน
สหกรณ์ศรีประจันต์
405 13:20 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 44 ลำปาง  vs เพชรบูรณ์
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
406 13:20 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 45 มหาสารคาม  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
407 13:30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
408 13:30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
409 13:30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
410 13:30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบ RE คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
411 13:30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
412 13:30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
413 13:30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบ RE คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
414 13:30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบ RE คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
415 13:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 สตูล  vs ลำปาง
สหกรณ์ศรีประจันต์
416 13:30 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 215 ชุมพร  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
417 13:30 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 46 จันทบุรี  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
418 13:30 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 63 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
419 13:30 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ I  รอบรองชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
420 13:30 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ I  รอบรองชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
421 13:30 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ I  รอบรองชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
422 13:30 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบรองชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
423 13:30 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II  รอบรองชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
424 13:30 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ II  รอบรองชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
425 13:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสี่ คู่ที่ 41  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
426 13:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสี่ คู่ที่ 42  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
427 13:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสี่ คู่ที่ 43  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
428 13:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบสี่ คู่ที่ 44  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
429 13:35 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 47 สมุทรปราการ  vs นครปฐม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
430 13:35 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 48 ตรัง  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
431 13:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5 เชียงใหม่  vs ประจวบคีรีขันธ์
สหกรณ์ศรีประจันต์
432 13:40 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 49 ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
433 13:40 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 50 ลำปาง  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
434 13:45 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 216 กระบี่  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
435 13:45 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 51 จันทบุรี  vs นครปฐม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
436 13:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 นครราชสีมา  vs จันทบุรี
สหกรณ์ศรีประจันต์
437 14.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย B กาญจนบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
438 14.00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B ปราจีนบุรี  vs ตาก
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
439 14.00 เปตอง - ชายเดี่ยว  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1 ราชบุรี  vs อุดรธานี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
440 14.00 เปตอง - หญิงเดี่ยว  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1 ยโสธร  vs นนทบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
441 14.00 เปตอง - คู่ผสม  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1 ลพบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
442 14.00 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
443 14.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย ข กรุงเทพมหานคร  vs กาฬสินธุ์ 2
กังสดาลย์ปาร์ค
444 14.15 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย ข กาฬสินธุ์ 2  vs ระยอง
กังสดาลย์ปาร์ค
445 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 51 กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
อาคารวิทยบริการ สพล.
446 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 52 ราชบุรี  vs ภูเก็ต
อาคารวิทยบริการ สพล.
447 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 53 กรุงเทพมหานคร  vs นครราชสีมา
อาคารวิทยบริการ สพล.
448 14.30 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 54 นนทบุรี  vs ระนอง
อาคารวิทยบริการ สพล.
449 14.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 13 กำแพงเพชร  vs นครนายก
โรงเรียนสงวนหญิง
450 14.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย C ลำปาง  vs กาฬสินธุ์
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
451 14.30 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย B นครนายก  vs กระบี่
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
452 14.30 แฮนด์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย A เพชรบุรี  vs สมุทรปราการ
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
453 14:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบสอง .None กรุงเทพมหานคร  vs สระบุรี
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
454 14:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบสอง .None เชียงใหม่  vs ภูเก็ต
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
455 14:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบสอง .None นครปฐม  vs นครศรีธรรมราช
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
456 14:00 แบดมินตัน - ทีมชาย  รอบสอง .None ลำปาง  vs นนทบุรี
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
457 14:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7 ตรัง  vs กำแพงเพชร
สหกรณ์ศรีประจันต์
458 14:00 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 217 เชียงราย  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
459 14:05 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 62 จันทบุรี  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
460 14:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8 กรุงเทพมหานคร  vs ระนอง
สหกรณ์ศรีประจันต์
461 14:10 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 52 เพชรบูรณ์  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
462 14:15 มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.  รอบแรก คู่ที่ 218 กำแพงเพชร  vs ร้อยเอ็ด
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
463 14:15 ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 53 สกลนคร  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
464 14:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9 สมุทรปราการ  vs ลำพูน
สหกรณ์ศรีประจันต์
465 14:20 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 54 ลำปาง  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
466 14:25 ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 55 ขอนแก่น  vs ลพบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
467 14:30 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 16  สาย Y ชัยภูมิ  vs ระยอง
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
468 14:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10 สุพรรณบุรี  vs นครนายก
สหกรณ์ศรีประจันต์
469 14:30 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบแรก คู่ที่ 219 บึงกาฬ  vs สงขลา
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
470 14:30 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 56 น่าน  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
471 14:30 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 57 กรุงเทพมหานคร  vs มหาสารคาม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
472 14:30 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 59 กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
473 14:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11 พิจิตร  vs นครศรีธรรมราช
สหกรณ์ศรีประจันต์
474 14:40 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 60 มหาสารคาม  vs ลำปาง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
475 14:45 มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.  รอบแรก คู่ที่ 220 กระบี่  vs บุรีรัมย์
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
476 14:45 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 61 สมุทรปราการ  vs จันทบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
477 14:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12 นครสวรรค์  vs กำแพงเพชร
สหกรณ์ศรีประจันต์
478 14:50 ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 64 ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
479 14:50 ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 65 สมุทรปราการ  vs ชลบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
480 14:55 ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 66 ศรีสะเกษ  vs นครปฐม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
481 15.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย A พังงา  vs เชียงราย
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
482 15.00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย C เชียงใหม่  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
483 15.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย ค สุพรรณบุรี  vs ชัยภูมิ
โรงยิม 600 ที่นั่ง
484 15.00 ฟุตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย C ขอนแก่น  vs ตรัง
โรงเรียนบรรหาร 1
485 15.00 ฟุตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย C อ่างทอง  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
486 15.00 ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
487 15.00 ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
488 15.00 ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
489 15.00 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย ง กรุงเทพมหานคร  vs ลพบุรี
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
490 15.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย ข นครศรีธรรมราช  vs ชัยนาท
กังสดาลย์ปาร์ค
491 15.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย ข นครศรีธรรมราช 2  vs แพร่
กังสดาลย์ปาร์ค
492 15.00 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
493 15.00 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
494 15.00 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
495 15.00 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
496 15.00 ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
497 15.00 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
498 15.00 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 กระบี่  vs จันทบุรี
โรงแรมพชร
499 15.00 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 สุรินทร์  vs สุพรรณบุรี
โรงแรมพชร
500 15.30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
501 15.30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 16
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
502 15.30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 15
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
503 15.30 คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
504 15.30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
505 15.30 คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
506 15.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 23  สาย ค ขอนแก่น  vs กำแพงเพชร
กังสดาลย์ปาร์ค
507 15.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 23  สาย ค พะเยา  vs นครศรีธรรมราช
กังสดาลย์ปาร์ค
508 15:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 13 สมุทรปราการ  vs นครนายก
สหกรณ์ศรีประจันต์
509 15:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 221 ศรีสะเกษ  vs บึงกาฬ
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
510 15:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ I  รอบชิงชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
511 15:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ I  รอบชิงชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
512 15:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ I  รอบชิงชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
513 15:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II  รอบชิงชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
514 15:00 ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II  รอบชิงชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
515 15:00 ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ II  รอบชิงชนะเลิศ Heat 1
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
516 15:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 14 สงขลา  vs ขอนแก่น
สหกรณ์ศรีประจันต์
517 15:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 222 จันทบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
518 15:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 15 เพชรบูรณ์  vs นครศรีธรรมราช
สหกรณ์ศรีประจันต์
519 15:30 ฟิกเกอร์สเกต - แอดวานซ์โนวิส หญิง  รอบคัดเลือก .None
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
520 15:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 16 หนองคาย  vs ประจวบคีรีขันธ์
สหกรณ์ศรีประจันต์
521 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 148 กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
522 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 149 อุบลราชธานี  vs นนทบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
523 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 150 กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
524 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 151 นครศรีธรรมราช  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
525 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 152 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
526 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 153 นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
527 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 154 หนองบัวลำภู  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
528 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 155 ศรีสะเกษ  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
529 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 156 กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
530 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 157 ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
531 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 158 อุบลราชธานี  vs สุโขทัย
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
532 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 159 ศรีสะเกษ  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
533 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 160 กระบี่  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
534 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 161 แพร่  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
535 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 162 ศรีสะเกษ  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
536 15:30 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 163 กระบี่  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
537 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 164 พิษณุโลก  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
538 15:30 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.  รอบชิงที่ 3 คู่ที่ 165 ขอนแก่น  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
539 15:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 223 สงขลา  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
540 15:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 45
27 รีสอร์ทอู่ทอง
541 15:30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 46
27 รีสอร์ทอู่ทอง
542 15:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 17 บุรีรัมย์  vs ระยอง
สหกรณ์ศรีประจันต์
543 15:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.  รอบแรก คู่ที่ 224 บุรีรัมย์  vs ร้อยเอ็ด
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
544 15:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 18 ราชบุรี  vs สุพรรณบุรี
สหกรณ์ศรีประจันต์
545 16.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A เพชรบูรณ์  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
546 16.00 กาบัดดี้ - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย D พัทลุง  vs นครนายก
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
547 16.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A ชลบุรี  vs เชียงใหม่
กังสดาลย์ปาร์ค
548 16.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B อุบลราชธานี  vs นครปฐม
กังสดาลย์ปาร์ค
549 16.00 รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย B พิษณุโลก  vs สุรินทร์
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
550 16.00 แฮนด์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย D สมุทรปราการ  vs พัทลุง
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
551 16.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย A นครราชสีมา  vs นครปฐม
โรงยิม 600 ที่นั่ง
552 16.30 ฟุตซอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย C ขอนแก่น  vs สงขลา
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
553 16.30 วอลเลย์บอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 18  สาย ก กำแพงเพชร  vs ชุมพร
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
554 16.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 24  สาย ค เพชรบุรี 2  vs สมุทรสงคราม
กังสดาลย์ปาร์ค
555 16.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 24  สาย ค สระบุรี  vs นนทบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
556 16:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 19 ขอนแก่น  vs นครราชสีมา
สหกรณ์ศรีประจันต์
557 16:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 20 หนองบัวลำภู  vs นครสวรรค์
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
558 16:00 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 47
27 รีสอร์ทอู่ทอง
559 16:06 ฟิกเกอร์สเกต - จูเนียร์ หญิง  รอบคัดเลือก .None
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
560 16:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 20 สิงห์บุรี  vs ชัยภูมิ
สหกรณ์ศรีประจันต์
561 16:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 21 แพร่  vs ตรัง
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
562 16:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 21 กรุงเทพมหานคร  vs เพชรบูรณ์
สหกรณ์ศรีประจันต์
563 16:30 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบสอง .None กรุงเทพมหานคร  vs ลำปาง
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
564 16:30 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบสอง .None อุดรธานี  vs สุราษฎร์ธานี
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
565 16:30 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบสอง .None นครพนม  vs เชียงใหม่
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
566 16:30 แบดมินตัน - ทีมหญิง  รอบสอง .None นครศรีธรรมราช  vs นนทบุรี
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
567 16:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 22 สุรินทร์  vs พัทลุง
สหกรณ์ศรีประจันต์
568 16:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 22 พิษณุโลก  vs จันทบุรี
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
569 16:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 23 กาญจนบุรี  vs ตรัง
สหกรณ์ศรีประจันต์
570 16:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 23 นครศรีธรรมราช  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
571 16:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 24 สระแก้ว  vs อุตรดิตถ์
สหกรณ์ศรีประจันต์
572 17.00 กาบัดดี้ - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B นนทบุรี  vs กาญจนบุรี
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
573 17.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย C เชียงราย  vs นครสวรรค์
กังสดาลย์ปาร์ค
574 17.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย D นครปฐม  vs นครศรีธรรมราช
กังสดาลย์ปาร์ค
575 17.30 แฮนด์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย D ตรัง  vs สุพรรณบุรี
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
576 17:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 25 พะเยา  vs สุราษฎร์ธานี
สหกรณ์ศรีประจันต์
577 17:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 24 ชุมพร  vs นครนายก
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
578 17:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 26 สุราษฎร์ธานี  vs นครสวรรค์
สหกรณ์ศรีประจันต์
579 17:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 25 ร้อยเอ็ด  vs น่าน
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
580 17:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 27 สระบุรี  vs สุพรรณบุรี
สหกรณ์ศรีประจันต์
581 17:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 28 จันทบุรี  vs พิษณุโลก
สหกรณ์ศรีประจันต์
582 17:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 26 สระแก้ว  vs นครปฐม
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
583 17:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 29 ตาก  vs ชัยนาท
สหกรณ์ศรีประจันต์
584 17:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.  รอบแรก คู่ที่ 27 นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
585 17:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 30 ลำพูน  vs กรุงเทพมหานคร
สหกรณ์ศรีประจันต์
586 18.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย A กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
กังสดาลย์ปาร์ค
587 18.00 เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย B ปทุมธานี  vs นครราชสีมา
กังสดาลย์ปาร์ค
588 18:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 31 นครราชสีมา  vs ขอนแก่น
สหกรณ์ศรีประจันต์
589 18:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.  รอบแรก คู่ที่ 28 นครราชสีมา  vs ราชบุรี
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
590 18:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 32 ระยอง  vs นครนายก
สหกรณ์ศรีประจันต์
591 18:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.  รอบแรก คู่ที่ 29 กรุงเทพมหานคร  vs อ่างทอง
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
592 18:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 33 นครพนม  vs บุรีรัมย์
สหกรณ์ศรีประจันต์
593 18:30 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 34 พิจิตร  vs เชียงราย
สหกรณ์ศรีประจันต์
594 18:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.  รอบแรก คู่ที่ 30 พิษณุโลก  vs แพร่
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
595 18:40 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 35 ขอนแก่น  vs ศรีสะเกษ
สหกรณ์ศรีประจันต์
596 18:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.  รอบแรก คู่ที่ 31 ชลบุรี  vs จันทบุรี
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
597 18:50 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 36 สุพรรณบุรี  vs พิษณุโลก
สหกรณ์ศรีประจันต์
598 19:00 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 37 พะเยา  vs ตรัง
สหกรณ์ศรีประจันต์
599 19:00 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.  รอบแรก คู่ที่ 32 ชัยนาท  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
600 19:10 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 38 สตูล  vs ศรีสะเกษ
สหกรณ์ศรีประจันต์
601 19:15 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.  รอบแรก คู่ที่ 33 ยโสธร  vs หนองบัวลำภู
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
602 19:20 มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 39 สระแก้ว  vs แพร่
สหกรณ์ศรีประจันต์
603 19:30 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.  รอบแรก คู่ที่ 34 สมุทรปราการ  vs นราธิวาส
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
604 19:45 มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.  รอบแรก คู่ที่ 35 เชียงใหม่  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
605 20:00 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.  รอบแรก คู่ที่ 36 สุโขทัย  vs ร้อยเอ็ด
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
606 20:15 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.  รอบแรก คู่ที่ 37 ยโสธร  vs นครนายก
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
607 20:30 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.  รอบแรก คู่ที่ 38 แพร่  vs กระบี่
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
608 20:45 มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.  รอบแรก คู่ที่ 39 แม่ฮ่องสอน  vs ชัยนาท
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
จำนวนรายการทั้งหมด 608 รายการ
 
ประจำวันที่ 12 มีนาคม 2559
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 07:00 กีฬาทางอากาศ - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามลุ่มบัว
2 07:00 กีฬาทางอากาศ - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามลุ่มบัว
3 08.30 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A สุราษฎร์ธานี  vs ประจวบคีรีขันธ์
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
4 08.30 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย A ราชบุรี  vs อุดรธานี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
5 08.30 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A อุบลราชธานี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
6 08.30 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B พิจิตร  vs สมุทรสาคร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
7 08.30 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย B ภูเก็ต  vs ลำพูน
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
8 08.30 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A ขอนแก่น  vs กระบี่
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
9 08.30 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย A ราชบุรี  vs อุดรธานี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
10 08.30 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย A ตาก  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
11 08.30 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย B พระนครศรีอยุธยา  vs พิจิตร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
12 08.30 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย B สมุทรสาคร  vs พัทลุง
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
13 08.30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
14 08.30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
15 08.30 ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
16 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
17 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
18 08.30 ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
19 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
20 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
21 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
22 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 4
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
23 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 5
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
24 08.30 ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 6
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
25 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
26 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
27 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 3
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
28 08.30 ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 4
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
29 08.30 ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
30 08.30 ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - ชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
31 08.30 ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - หญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สระ 50 ม. โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
32 08.30 วู้ดบอล - นับจำนวนการตี ทีมหญิง  รอบสอง .None
27 รีสอร์ทอู่ทอง
33 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
34 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
35 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 3  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
36 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 4  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
37 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 5  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
38 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 6  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
39 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 7  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
40 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 8  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
41 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
42 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
43 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
44 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
45 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
46 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
47 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
48 08.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
49 08:00 ซอฟท์บอล - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 17  สาย X กรุงเทพมหานคร  vs ลำพูน
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
50 08:30 บริดจ์ - ทีมผสม  รอบคัดเลือก คู่ที่ 1  สาย A นครปฐม  vs ศรีสะเกษ
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
51 08:30 บริดจ์ - ทีมผสม  รอบคัดเลือก คู่ที่ 2  สาย B นครนายก  vs พิษณุโลก
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
52 08:30 บริดจ์ - ทีมผสม  รอบคัดเลือก คู่ที่ 3  สาย C ราชบุรี  vs เชียงราย
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
53 08:30 เรือพาย - คยัค 700 เมตร บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
54 08:37 เรือพาย - คยัค 700 เมตร หญิงคู่  รอบคัดเลือก Heat 1
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
55 08:44 เรือพาย - แคนู 700 เมตร บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
56 08:51 เรือพาย - แคนู 700 เมตร บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
57 08:58 เรือพาย - กรรเชียง 700 เมตร หญิงคู่  รอบคัดเลือก Heat 1
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
58 09.00 เซปักตะกร้อ - หญิงคู่  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 42 อุบลราชธานี  vs ชลบุรี
โดมวิทยาลัยเทคนิค
59 09.00 เซปักตะกร้อ - ชายคู่  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 41 นครปฐม  vs ขอนแก่น
โดมวิทยาลัยเทคนิค
60 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None กรุงเทพมหานคร  vs ราชบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
61 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None กรุงเทพมหานคร  vs ระนอง
อาคารวิทยบริการ สพล.
62 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย ยุวชน  รอบชิงชนะเลิศ .None กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
63 09.00 เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง ยุวชน  รอบชิงชนะเลิศ .None กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
อาคารวิทยบริการ สพล.
64 09.00 บาสเกตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย ข อ่างทอง  vs ระนอง
โรงยิม 600 ที่นั่ง
65 09.00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
66 09.00 ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
67 09.00 ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน - บุคคลชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
68 09.00 ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
69 09.00 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย ข ชุมพร  vs สุพรรณบุรี
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
70 09.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง  รอบแรก คู่ที่ 4 กาญจนบุรี  vs กาฬสินธุ์
กังสดาลย์ปาร์ค
71 09.00 วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 4 พะเยา  vs เพชรบุรี
กังสดาลย์ปาร์ค
72 09.00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. 8-11 ปี - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก .None
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
73 09.00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. อายุ 12-15 ปี- บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
74 09.00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. อายุ 12-15 ปี- บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
75 09.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 25 แม่ฮ่องสอน  vs สงขลา
กังสดาลย์ปาร์ค
76 09.45 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 25 กาฬสินธุ์  vs ระยอง
กังสดาลย์ปาร์ค
77 09:00 กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D Class B  สะสมคะแนน .None
สนามลุ่มบัว
78 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
79 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
80 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
81 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
82 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
83 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
84 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบแรก คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
85 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
86 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
87 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
88 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบสอง คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
89 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 1
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
90 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 2
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
91 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 3
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
92 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 4
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
93 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบแรก คู่ที่ 5
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
94 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 6
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
95 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 7
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
96 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 8
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
97 09:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบสอง คู่ที่ 9
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
98 09:00 ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 1  สาย A สุโขทัย  vs พระนครศรีอยุธยา
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
99 09:00 ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 2  สาย B ภูเก็ต  vs ราชบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
100 09:00 ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 3  สาย C เชียงใหม่  vs กำแพงเพชร
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
101 09:00 ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 4  สาย C กรุงเทพมหานคร  vs ศรีสะเกษ
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
102 09:00 เทนนิส - ทีมหญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 1 สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
103 09:00 เทนนิส - ทีมชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 2 กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
104 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 29
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
105 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 30
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
106 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 31
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
107 09:00 ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 32
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
108 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 33
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
109 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 34
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
110 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 35
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
111 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 36
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
112 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 34
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
113 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 35
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
114 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 36
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
115 09:00 ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 37
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
116 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 37
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
117 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 38
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
118 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 39
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
119 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 40
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
120 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 41
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
121 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 38
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
122 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 39
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
123 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 40
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
124 09:00 ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 41
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
125 09:00 ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 42
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
126 09:00 ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 43
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
127 09:00 ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 44
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
128 09:00 ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 42
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
129 09:00 ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 43
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
130 09:00 ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 44
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
131 09:00 ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 45
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
132 09:00 ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 45
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
133 09:00 ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 46
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
134 09:00 ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 47
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
135 09:00 ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 48
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
136 09:00 ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 49
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
137 09:00 ปันจักสีลัต - J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 50
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
138 09:00 ปันจักสีลัต - J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 51
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
139 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 169 สุพรรณบุรี  vs สุโขทัย
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
140 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบแรก คู่ที่ 194 ชัยภูมิ  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
141 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 166 กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
142 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 168 อุบลราชธานี  vs นนทบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
143 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบสอง คู่ที่ 195 ศรีสะเกษ  vs ชัยภูมิ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
144 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 167 ศรีสะเกษ  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
145 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 170 พังงา  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
146 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 171 สุโขทัย  vs สุพรรณบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
147 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 172 หนองบัวลำภู  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
148 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 173 นครศรีธรรมราช  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
149 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 174 สงขลา  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
150 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 175 สุพรรณบุรี  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
151 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 176 สงขลา  vs สุโขทัย
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
152 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 177 หนองบัวลำภู  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
153 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบแรก คู่ที่ 178 สงขลา  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
154 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบสอง คู่ที่ 179 อุตรดิตถ์  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
155 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบสาม คู่ที่ 180 นครศรีธรรมราช  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
156 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบสี่ คู่ที่ 181 ชัยภูมิ  vs สงขลา
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
157 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบห้า คู่ที่ 182 ศรีสะเกษ  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
158 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 184 นครศรีธรรมราช  vs พิษณุโลก
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
159 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 185 แพร่  vs กำแพงเพชร
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
160 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 186 อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
161 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.  รอบคัดเลือก คู่ที่ 187 สมุทรปราการ  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
162 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบสี่ คู่ที่ 197 นครศรีธรรมราช  vs อุตรดิตถ์
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
163 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 188 ชัยภูมิ  vs กระบี่
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
164 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 189 ศรีสะเกษ  vs ชลบุรี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
165 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 190 พิษณุโลก  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
166 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบสาม คู่ที่ 196 อุตรดิตถ์  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
167 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.  รอบก่อนรองชนะเลิศ คู่ที่ 191 แพร่  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
168 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 192 ชัยภูมิ  vs ศรีสะเกษ
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
169 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 193 นครศรีธรรมราช  vs อุบลราชธานี
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
170 09:00 มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.  รอบห้า คู่ที่ 198 ชัยภูมิ  vs อุตรดิตถ์
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
171 09:00 มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.  รอบ RE คู่ที่ 183 อุบลราชธานี  vs นครศรีธรรมราช
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
172 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 นครปฐม  vs ระยอง
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
173 09:00 หมากล้อม - คู่ผสม  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 ปทุมธานี  vs นครราชสีมา
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
174 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
175 09:00 หมากล้อม - คู่หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 นครปฐม  vs ภูเก็ต
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
176 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 1 นครราชสีมา  vs นนทบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
177 09:00 หมากล้อม - คู่ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 2 กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
178 09:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-11 ปี- บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
179 09:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-11 ปี- บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
180 09:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. อายุ 16-20 ปี- บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 1
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
181 09:00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. อายุ 16-20 ปี- บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
182 09:05 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 700 เมตร  รอบคัดเลือก Heat 1
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
183 09:12 เรือพาย - เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 700 เมตร  รอบคัดเลือก Heat 1
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
184 09:19 เรือพาย - คยัค 700 เมตร บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
185 09:26 เรือพาย - คยัค 700 เมตร หญิงคู่  รอบคัดเลือก Heat 2
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
186 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 16
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
187 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 17
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
188 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 10
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
189 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 11
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
190 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
191 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
192 09:30 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง  รอบ RE คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
193 09:30 วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาหนานฉวน บุคคลหญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงเรียนศรีประจันต์
194 09:33 เรือพาย - กรรเชียง 700 เมตร บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
195 09:40 ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 5  สาย D สุพรรณบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
196 09:40 ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 6  สาย E นครราชสีมา  vs น่าน
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
197 09:40 ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 7  สาย F เชียงใหม่  vs สุพรรณบุรี
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
198 09:40 ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม  รอบแบ่งกลุ่ม คู่ที่ 8  สาย F กำแพงเพชร  vs มหาสารคาม
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
199 09:40 เรือพาย - แคนู 700 เมตร บุคคลชาย  รอบคัดเลือก Heat 2
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
200 09:45 บริดจ์ - ทีมผสม  รอบคัดเลือก คู่ที่ 4  สาย A ศรีสะเกษ  vs กรุงเทพมหานคร
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
201 09:45 บริดจ์ - ทีมผสม  รอบคัดเลือก คู่ที่ 5  สาย B พิษณุโลก  vs สุพรรณบุรี
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
202 09:45 บริดจ์ - ทีมผสม  รอบคัดเลือก คู่ที่ 6  สาย C เชียงราย  vs ภูเก็ต
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
203 09:47 เรือพาย - กรรเชียง 700 เมตร หญิงคู่  รอบคัดเลือก Heat 2
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
204 09:54 เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย 700 เมตร  รอบคัดเลือก Heat 2
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
205 10.00 กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า  สะสมคะแนน .None
สนามลุ่มบัว
206 10.00 กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3N ท่าบิน Beginner  รอบชิงชนะเลิศ .None
สนามลุ่มบัว
207 10.00 กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน  สะสมคะแนน .None
สนามลุ่มบัว
208 10.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 44 นครสวรรค์  vs นครปฐม
โดมวิทยาลัยเทคนิค
209 10.00 เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 43 นครปฐม  vs สงขลา
โดมวิทยาลัยเทคนิค
210 10.00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - โต๊ะกระโดด - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
211 10.00 ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - คานทรงตัว - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ .None
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
212 10.00 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 7 จันทบุรี  vs สระบุรี
โรงแรมพชร
213 10.00 สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 8 ปทุมธานี  vs สุพรรณบุรี
โรงแรมพชร
214 10.00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. 12-15 ปี - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 1
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
215 10.00 เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. 12-15 ปี - บุคคลหญิง  รอบคัดเลือก Heat 2
สนามกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
216 10.10 ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
217 10.10 ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 ตรัง  vs สกลนคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
218 10.10 ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 ชลบุรี  vs ศรีสะเกษ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
219 10.15 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 13  สาย A สุราษฎร์ธานี  vs อุบลราชธานี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
220 10.15 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 14  สาย A ประจวบคีรีขันธ์  vs ราชบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
221 10.15 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 15  สาย A อุดรธานี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
222 10.15 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 16  สาย B พิจิตร  vs ระยอง
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
223 10.15 เปตอง - ชายคู่  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย B สมุทรสาคร  vs ภูเก็ต
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
224 10.15 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 19  สาย A ขอนแก่น  vs ตาก
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
225 10.15 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย A กระบี่  vs ราชบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
226 10.15 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 21  สาย A อุดรธานี  vs สุพรรณบุรี
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
227 10.15 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 22  สาย B พระนครศรีอยุธยา  vs กรุงเทพมหานคร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
228 10.15 เปตอง - หญิงคู่  รอบแรก คู่ที่ 23  สาย B พิจิตร  vs สมุทรสาคร
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
229 10.20 ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 ลพบุรี  vs เพชรบูรณ์
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
230 10.25 ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 เชียงราย  vs นครปฐม
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
231 10.25 ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 สงขลา  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
232 10.25 ยูโด - รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 สกลนคร  vs สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
233 10.30 เนตบอล - ทีมหญิง  รอบแรก คู่ที่ 14 เชียงใหม่  vs กำแพงเพชร
โรงเรียนสงวนหญิง
234 10.30 บาสเกตบอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย B นนทบุรี  vs เชียงใหม่
โรงยิม 600 ที่นั่ง
235 10.30 ฟุตซอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 17  สาย A นนทบุรี  vs ตาก
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
236 10.30 ยูโด - รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 มหาสารคาม  vs น่าน
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
237 10.30 ยูโด - รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 พิษณุโลก  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
238 10.30 วอลเลย์บอล - ทีมชาย  รอบแรก คู่ที่ 20  สาย ค ขอนแก่น  vs นนทบุรี
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
239 10.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง  รอบสอง คู่ที่ 26 นครศรีธรรมราช  vs กาฬสินธุ์
กังสดาลย์ปาร์ค
240 10.30 วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย  รอบสอง คู่ที่ 26 แพร่  vs ปัตตานี
กังสดาลย์ปาร์ค
241 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 17  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
242 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 18  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
243 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 19  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
244 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 20  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
245 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 21  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
246 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 22  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
247 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 23  สาย A
27 รีสอร์ทอู่ทอง
248 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 24  สาย B
27 รีสอร์ทอู่ทอง
249 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 25  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
250 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 26  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
251 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 27  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
252 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 28  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
253 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 29  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
254 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 30  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
255 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 31  สาย C
27 รีสอร์ทอู่ทอง
256 10.30 วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ชาย  รอบสอง คู่ที่ 32  สาย D
27 รีสอร์ทอู่ทอง
257 10.35 ยูโด - รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 ศรีสะเกษ  vs เพชรบูรณ์
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
258 10.40 ยูโด - รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11 ชลบุรี  vs สุพรรณบุรี
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
259 10.40 ยูโด - รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12 สงขลา  vs กรุงเทพมหานคร
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
260 10.45 ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 14 กรุงเทพมหานคร  vs ตรัง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
261 10.50 ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 15 ชลบุรี  vs ลำปาง
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
262 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 12
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
263 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 13
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
264 10:00 คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย  รอบ RE คู่ที่ 14
โรงแรมคุ้มสุพรรณ